August 31, 2010

CHADEMA hii ni Pingamizi au Malalamiko?

Ni nini tofauti ya Pingamizi na Malalamiko?
Vyombo vingi vya habari jana na leo vimeripoti kitendo cha CHADEMA kupitia Kaimu katibu Mkuu John Mnyika kupeleka barua hile kuwa ni ama PINGAMIZI au MALALAMIKO (COMPLAINS).
Lakini kulingana na nyaraka hizi alizoshika Bw Mnyika bila shaka ukiangalia vizuri utaona kuwa hilo si PINGAMIZI bali ni MALALAMIKO.
Wanasheria wanaweza kutusaidia hapa nguvu ya malalamiko na pingamizi, je ni nini tofauti ya vitu hivi viwili?
Kama alinikuliwa vyema Mgombea urais kupitia CHADEMA Dr Wilbroad Slaa alisema wangeweka pingamizi kwa Mgombea Urais wa CCM Jakaya Kikwete, sina hakika ni nini kimetokea badala ya pingamizi yakaja malalamiko, labda wamesoma alama za nyakati, sijui ila ni vyema wakatujulisha kwa faida ya Watanzania wote, vinginevyo watakuwa wanajichimbia kaburi wenyewe kwa kauli zao.

No comments:

Google+ Followers

There was an error in this gadget
There was an error in this gadget

Arts n' Photo sildes

"SILENT VOICES" PHOTO EXHIBITION

Future Stars!

Some of published work

RIGHT TO BE RICH

RIGHT TO BE RICH
The ownership of money and property comes as a result of doing things in a certain way, and those who do things in this certain way — whether on purpose or accidentally — get rich, while those who do not do things in this certain way — no matter how hard they work or how able they are — remain poor. WDW Do things in RIGHT way now, but how? Call: +255716927070/+255784475576

Popular Posts

LinkWithin

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...