February 17, 2011

MABOMU GONGO LA MBOTO, Zaid ya 30 wanahofiwa kufa, mamia wajeruhiwa.

At least 32 people have been killed in multiple explosions after an accident at a munitions dump in Tanzania's commercial capital, Dar es Salaam, officials say.

The blasts lasted several hours at the Gongola Mboto military base.

The city's airport was reported to have been closed after the blasts, the British Foreign Office said.

Residents were encouraged to stay inside their homes and away from windows after the explosions.

Debris was hurled across the city and chief of staff Gen Abdurahman Shimbo said 32 people had died.

Earlier Prime Minister Mizengo Pinda said 17 bodies had been recovered.

Mr Pinda said the explosions had started in one depot before spreading to others in the camp.

By Thursday morning, 23 depots had been destroyed, along with two residential houses and a secondary school.

Mr Pinda told the National Assembly that at least 4,000 people were sheltering at the National Stadium, and warned the death toll could increase.

BBC

7 comments:

Anonymous said...

Je Tanzania ina amani kama viongozi to chama fulani wanavyojisifia na kuwaambia baadhi ya watu wavunja amani?

Anonymous said...

this is bullshit...wajiuzulu hawa viongozi wasiowajibika, kila siku mabomu tu wakati hatuna vita.

Anonymous said...

Tutakaa mpaka lini na serikali isiyojali wananchi????leo maisha magumu, nyumba na mali zetu zinaharibiwa bado tu tupo kimya!!!!hivi tanzania hamna watu majasiri kama nchi za kiarabu???tulianzisheni wana

WabongoUdom said...

serikali someshen hao wanajesh watatuletea balaa.
hao wanajesh hata hawajui maximum room temperature ya kuhifadh mabomu pia hawajui half ya mabomu msiyatunze kama almas yakifikia expire date mya destroy jaman.
Polen sana ndugu zetu gongo la mbotto pia nina ujumbe kwa mjomba tafadhal angalia sana usije ukaiweka nchi yetu kwenye auto pilot.

pityy said...

Mi nshachoka na haya maisha bora hii nchi iuzwe kila mtu apewe chake akafie mbele,coz ikiendelea kubaki ndo kuwaneemesha wachache na wenye kiburi then wengi tulio na kipato kidogo au hamna kabisa tunabaki kufa ovyo kama hivi, just imagine no one will be held responsible,just as simple as that giving majibu marahisi kwa maswali magumu, mi sijui kwanini watanzania ni Maskini,Mungu wangu!!!!!!majibu gani haya??kwanini watanzania ni waoga sana???????tutaendelea kuwaendekeza hawa wendawazimu wachache mpaka lini?????

yusuphlule said...

jana mbagala leo gongo la mboto je kesho na keshokutwa tutuakuwa wapi?naililia tanzania yangu

Anonymous said...

Hebu Viongozi mfikie mahala muwathamini wananchi wote. Huku kupeana madaraka kwa kuangalia huyu ni nani kwako bila kujali uwezo alionao kiakili ndo unapelekea kupata maafa kama kama. Wananchi ifike mahala sasa tuseme basi tumechoka tumechoka na hii selikali yetu isiyojali wananchili wake. kwa pamoja hili linawezekena. Polen sana watu wote wa GONGO LA MBOTO.

Google+ Followers

There was an error in this gadget
There was an error in this gadget

Arts n' Photo sildes

"SILENT VOICES" PHOTO EXHIBITION

Future Stars!

Some of published work

RIGHT TO BE RICH

RIGHT TO BE RICH
The ownership of money and property comes as a result of doing things in a certain way, and those who do things in this certain way — whether on purpose or accidentally — get rich, while those who do not do things in this certain way — no matter how hard they work or how able they are — remain poor. WDW Do things in RIGHT way now, but how? Call: +255716927070/+255784475576

Popular Posts

LinkWithin

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...