November 23, 2009

Wanakijiji wanapolazimika kuomba DK 10 za Mtoto wa Mkulima

Wananchi wa Kijiji cha Mkunya wilayani Newala wakiwa wamebeba bango kubwa linalomuamba Waziri Mkuu Mizengo Pinda aliyekuwa anapita kijijini kwa akilekea kwenye kituo cha maji cha Mkunya kusimama na kuwasikiliza.

2 comments:

Anonymous said...

KWANINI MNAPENDA KUMPAMBA PINDA KUWA NI MTOTO WA MKULIMA? NI KIONGOZI GANI KATIKA MAWAZIRI WAKUU AMBAYE ALIKUWA MTOTO WA MFANYABIASHARA MASHUHURI, MBONA WAANDISHI WA HABARI MNAPENDA KUWA NA UANDISHI WA KUJIKOMBA! VIONGOZI WETU WOTE WALITOKA KWENYE FAMILIA ZA WAKULIMA HATA HIVYO BABA YAKE PINDA NI MTUMISHI MSTAAFU.

Bongo Pix said...

Ndugu yangu hapo juu, nashukuru kwa mchango wako,

Ni kweli sote au viongozi wote wawezekana ni watoto wa wakulima ama vinginevyo, lakini ni nani aliwai kutamka hadharani? sana wengine wapenda waitwe "wahishiwa" no waheshimiwa na wengine watukutu I mean watukufu, je hatunao hao?

likini sisi hatumpambi au si jukumu la Bongo Pix kupamba awaye yote, bali jina hilo lina maana na chanzo chake, ka umesahau au pengine ukuwepo wakti lilipoanza basi nina uhakika wadau watakukumbusha, naomba mdau yeyote anayekumbuka atusaidie.

Bongo Pix

Google+ Followers

There was an error in this gadget
There was an error in this gadget

Arts n' Photo sildes

"SILENT VOICES" PHOTO EXHIBITION

Future Stars!

Some of published work

RIGHT TO BE RICH

RIGHT TO BE RICH
The ownership of money and property comes as a result of doing things in a certain way, and those who do things in this certain way — whether on purpose or accidentally — get rich, while those who do not do things in this certain way — no matter how hard they work or how able they are — remain poor. WDW Do things in RIGHT way now, but how? Call: +255716927070/+255784475576

Popular Posts

LinkWithin

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...