March 31, 2008

SALAM TOKA KWA MDAU WA MSOMA

MDAU WA MUSOMA ANAWAPA HI WADAU WOTE WA BONGO PIXS

5 comments:

Anonymous said...

DU NA WEWE PIA KAKA CHUMA KIKALI
HEBU WEKA PICHA ZAKE ZAIDI..

Anonymous said...

kumbe musoma kuna vitu vikali ivi mhh, Kaka hebu tupe snaps zake zaidi wacha kutubania au nipe kontact zake tu.

ila bro nawe watisha kwa kuona tu si mchezo.

Anonymous said...

e bwna huyo dadaa mi tamuibkia mwezi wa sita takapo maliza masomo yangu huku india,nyumbani kwa mamangu mzazi,kutiki muyala waongelamo bheeee,wachamawe!hahahahahaaaaaaaaa,nakijua kidogo cha kwe2

Bongo Pixs said...

WADAU NAONA MNATANIA MBONA HAMWEKI MAJINA YENU?
HUYU ANATAKA CONTACT WAKTI YAKE MWENYEWE HAJAIWEKE SA UTAIPATAJE KAKA?

Anonymous said...

KWELI WADAU BUSH NDO KUNA VIFAA VYA UHAKIKA, CHEKI TOTO LILIVYUTULIA, BONGO PIX HACHA UNAA TUPE PICHA ZAKE ZAIDI BWANA TUJINOME...

Google+ Followers

There was an error in this gadget
There was an error in this gadget

Arts n' Photo sildes

"SILENT VOICES" PHOTO EXHIBITION

Future Stars!

Some of published work

RIGHT TO BE RICH

RIGHT TO BE RICH
The ownership of money and property comes as a result of doing things in a certain way, and those who do things in this certain way — whether on purpose or accidentally — get rich, while those who do not do things in this certain way — no matter how hard they work or how able they are — remain poor. WDW Do things in RIGHT way now, but how? Call: +255716927070/+255784475576

Popular Posts

LinkWithin

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...